Nhà Sản phẩmBộ thu phát 100G QSFP28

Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco

Chứng nhận
Trung Quốc Shenzhen linkopto Technology Co. Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen linkopto Technology Co. Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco

Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco
Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco

Hình ảnh lớn :  Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Linkopto , or OEM
Chứng nhận: CE, FCC, ROHS, TUV, ISO9001
Số mô hình: LQ2xx10X-3LCD40
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Get latest price
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa hoặc cá nhân
Thời gian giao hàng: 3 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, WU, PayPal, Moneygram, L / C
Khả năng cung cấp: 20.000 chiếc mỗi tuần

Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco

Sự miêu tả
Tên sản phẩm: Bộ thu phát 100G QSFP28 Tên người mẫu: LQ2xx10X-3LCD40
Bước sóng: Bước sóng trung tâm 1310nm Tốc độ dữ liệu: 100Gb / giây
Khoảng cách truyền: 40km Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: LC
DDM: Với Môi trường làm việc: Thương mại 0 ~ 70 ℃
Loại cáp: SMF Khả năng tương thích: Cisco, HP, H3C, Alcatel-Lucent, MikroTik, Juniper, Huawei, ZTE, Zyxel, v.v.
Sự bảo đảm: 3 năm Ứng dụng: FTTX
Điểm nổi bật:

thu phát 100g cisco

,

thu phát 100g qsfp

PN: LQ2xx10X-3LCD40

Bộ thu phát 100G QSFP28 100Gbps QSFP28 ER4 CWDM 40km LC Tương thích với Cisco


Đặc trưng

Ø Hệ số dạng QSFP28 MSA có thể cắm nóng

Ø Tuân thủ Ethernet 100GBASE-ER4 Lite

Ø Hỗ trợ tốc độ bit tổng hợp 103,1Gb / s

Ø Phạm vi tiếp cận lên đến 30km đối với G.652 SMF không có FEC

Ø Phạm vi tiếp cận lên đến 40km đối với G.652 SMF với FEC

Ø Nguồn điện đơn + 3.3V

Ø Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ 70oC

Ø Máy phát: LAN WDM EML TOSA 4x25Gb / s làm mát (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)

Ø Máy thu: 4x25Gb / s APD ROSA

Ø Giao diện điện 4x25G (OIF CEI-28G-VSR)

Ø Công suất tiêu thụ tối đa 4,5W

Ø Ngăn chứa LC song công

Ø Tuân thủ RoHS-6

 

Các ứng dụng

Ø Liên kết Ethernet 100GBASE-ER4

Ø Kết nối vô cực QDR và ​​DDR

Ø Kết nối viễn thông 100G phía máy khách

 

Sự miêu tả

Sản phẩm này là một mô-đun thu phát 100Gb / s được thiết kế cho các ứng dụng liên lạc quang tuân theo

lên 100GBASE-LR4 của tiêu chuẩn IEEE P802.3ba.Mô-đun chuyển đổi 4 kênh đầu vào 25Gb / s

dữ liệu điện đến 4 kênh của tín hiệu quang WDM LAN và sau đó ghép chúng thành một kênh duy nhất

để truyền quang 100Gb / s.Ngược lại ở phía máy thu, mô-đun khử ghép kênh 100Gb / s

đầu vào quang vào 4 kênh LAN WDM tín hiệu quang và sau đó chuyển đổi chúng thành 4 kênh đầu ra của

dữ liệu điện.

 

Các bước sóng trung tâm của 4 kênh LAN WDM là 1295,56, 1300,05, 1304,58 và 1309,14 nm là

các thành viên của lưới bước sóng LAN WDM được định nghĩa trong IEEE 802.3ba.Mạng LAN được làm mát hiệu suất cao

Bộ phát WDM EA-DFB và bộ thu PIN có độ nhạy cao mang lại hiệu suất vượt trội cho

Các ứng dụng Ethernet 100Gigabit liên kết lên đến 40km và tuân theo giao diện quang học với IEEE802.3ba

Điều khoản 88 Yêu cầu 100GBASE-LR4.

 

Sản phẩm được thiết kế với yếu tố hình thức, kết nối quang / điện và giao diện chẩn đoán kỹ thuật số

theo Thỏa thuận đa nguồn QSFP + (MSA).Nó đã được thiết kế để đáp ứng những điều khắc nghiệt nhất

điều kiện hoạt động bên ngoài bao gồm nhiệt độ, độ ẩm và nhiễu EMI.

 

Kiểm soát chất lượng

Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco 0Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco 1

 

 

Gói LINKOPTO

Bán buôn Kim loại 100G QSFP28 Bộ thu phát ER4 CWDM 40km Đầu nối LC Tương thích với Cisco 2

Danh sách tương thích của Cisco

LPT-XFP10G-BXD-40 10GBASE-BXD XFP BiDi, Tx1330 / Rx1270nm 40km LC DDM
LPT-QSFP40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP +, 850nm MMF MTP / MPO DDM 150m
LPT-QSFP40G-CSR4 40GBASE-CSR4 QSFP +, 850nm MMF MTP / MPO DDM 400m
LPT-QSFP40G-LR4 40GBASE-LR4 QSFP +, 1310nm 10km SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP40G-LR42 40GBASE-LR4 QSFP +, 1310nm 20km SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP40G-ER43 40GBASE-ER4 QSFP +, 1310nm 30 km SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP +, 1310nm 40km SMF LC DDM Duplex
LPT-SFP25G-SR85 25GBASE-SR SFP28, 850nm 100m MMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28, 850nm 100m MMF MTP / MPO DDM
LPT-QSFP28-CWDM4 100GBASE-CWDM4 QSFP28, 1310nm 2km SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28, 1310nm 10KM SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-ER4 100GBASE-LR4 QSFP28, 1310nm LWDM 25KM SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-ER4L 100GBASE-ER4L-S QSFP28, 1310nm 40km SMF LC DDM Duplex

Chi tiết liên lạc
Shenzhen linkopto Technology Co. Ltd

Người liên hệ: Ning Pang

Tel: +8618778390321

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)